Search Lucene API (7.x-3.0-unstable2) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Summary
te: సారాశం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Performance
te: పనితీరు

en: OR
te: లేదా

en: Other
te: ఇతర

en: AND
te: మరియు

en: Information
te: సమాచారం

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం
