Search Lucene API (7.x-3.0-unstable3) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Path
fil: Landas

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap
