Lucid (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Block
vi: Khối

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Fade
vi: Mờ

en: Slow
vi: Chậm

en: Fast
vi: Nhanh

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Immediate
vi: Ngay

en: Box
vi: Hộp

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Branding
vi: Thương hiệu

en: Use a pager
vi: Dùng bộ phân trang
