Lyris (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு
