Lyris (7.x-2.0-alpha2) - en to gu translation catalogue (36 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: view
gu: જુઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Required
gu: જરૂરી

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: All
gu: બધા

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Send
gu: મોકલો

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: ago
gu: પહેલા

en: Lists
gu: યાદીઓ
