Lyris (7.x-2.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ
