Lyris (7.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: unsubscribe
ta: சந்தா விலக

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Field
ta: புலம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: All
ta: எல்லா

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
