Lyris (7.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (30 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Comments
fil: Mga puna

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: All
fil: Lahat

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: Topic
fil: Paksa

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
