Lyris (7.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (70 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: unsubscribe
vi: hủy đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Comments
vi: Bình luận

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Field
vi: Trường

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Visible
vi: Hiện

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Total
vi: Tổng

en: Default Settings
vi: Thiết lập mặc định

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: All
vi: Tất cả

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Normal
vi: Bình thường

en: Send
vi: Gửi

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: Template
vi: Mẫu

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: minutes
vi: phút

en: ago
vi: trước

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Production
vi: Sản phẩm

en: Last Changed
vi: Thay đổi cuối

en: Every
vi: Mỗi

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Display redirection page
vi: Trình bày trang chuyển hướng

en: Error handler
vi: Bộ xử lí lỗi

en: Encoding
vi: Bảng mã

en: Child
vi: Con

en: The e-mail address %mail is not valid.
vi: Địa chỉ thư điện tử %mail không hợp lệ.

en: Content ID
vi: ID nội dung

en: Campaign
vi: Chiến dịch

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Visitors
vi: Khách tham quan
