Lyris (7.x-2.0-beta3) - en to cy translation catalogue (47 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Overview
cy: Arolwg

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Field
cy: Maes

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Visible
cy: Gweledig

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: All
cy: I gyd

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Comment
cy: Sylw

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Send
cy: Anfon

en: Optional
cy: Dewisol

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: Topic
cy: Testun

en: Production
cy: Cynhyrchiad

en: Every
cy: Bob

en: The e-mail address %mail is not valid.
cy: Nid yw e-bost %mail yn ddilys.
