Lyris (7.x-2.0-alpha3) - en to te translation catalogue (47 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Total
te: మొత్తం

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: Send
te: పంపించు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Topic
te: విషయం

en: Every
te: ప్రతీ

en: The e-mail address %mail is not valid.
te: %mail అన్న ఈ-మెయిలు చిరునామా సరైనది కాదు.

en: Visitors
te: సందర్శకులు
