Lyris Simple Forms (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്
