Maestro (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு
