Magazeen Lite (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
