Magic forms (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Number
vi: Số

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Add
vi: Thêm

en: Form ID
vi: ID của Form

en: add
vi: thêm

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: All types
vi: Toàn bộ

en: import
vi: nhập vào

en: export
vi: xuất ra
