Mail Editor (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Module
ta: கூடகம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.
