Mail admin (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Real name
fil: Totoong pangalan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham
