Mail admin (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Real name
ml: യഥാർത്ഥ നാമം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം
