Mail admin (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Real name
te: అసలు పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Create
te: సృష్టించు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం
