Mail admin (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Real name
gu: સાચુ નામ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Create
gu: બનાવો

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો
