Mail admin (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Real name
ta: நிஜப்பெயர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி
