Mailchimp (7.x-3.6) - en to te translation catalogue (34 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: enable
te: చేతనం

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Country
te: దేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page
te: పేజీ

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: List type
te: జాబితా రకం

en: Stats
te: గణాంకాలు

en: City
te: నగరం

en: Full
te: పూర్తి

en: Permissions
te: అనుమతులు
