Mailchimp (7.x-4.9) - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്
