Mail Comment (7.x-2.5) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Language
ta: மொழி

en: On
ta: சரி

en: Off
ta: இல்லை

en: Never
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்
