Mailgun Advance (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: To
te: ఎవరికి

en: Address
te: చిరునామా

en: Send
te: పంపించు

en: Text format
te: వచన ఆకృతి
