Mailhandler (7.x-2.2) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Attachments
cy: Atodiadau
