Mailhandler (7.x-2.2) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Password
vi: Mật khẩu

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Domain
vi: Miền

en: Protocol
vi: Giao thức

en: Folder
vi: Thư mục

en: Port
vi: Cổng

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: %name must be a positive integer.
vi: %name phải là số nguyên dương.
