Mailhandler Single Mailbox (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.
