Mailhandler Single Mailbox (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Are you sure?
gu: શું તમને ખાતરી છે?

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે
