Mailin (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: - Select -
fil: - Pumili -
