Mailin (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -
