Mailin (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം
