Mailin (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: The block has been created.
ta: தொகுதி உருவாக்கப்பட்டது

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
