Mailing List (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: delete
ta: அழி

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: view
ta: பார்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: none
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.
