Mailing List (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
