MailUp Newsletter Module (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Groups
vi: Nhóm

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: default
vi: mặc định

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Company
vi: Công ty

en: Full name
vi: Họ và tên

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: Account
vi: Tài khoản

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
