MailUp Newsletter Module (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: default
ml: സ്വതവേ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്
