MailUp Newsletter Module (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Account
ta: கணக்கு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
