MailUp Newsletter Module (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Edit
te: మార్చు

en: default
te: అప్రమేయం

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Account
te: ఖాతా

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
