MakeUp (7.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Block Title
ta: தொகுதி தலைப்பு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Image
ta: படம்

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Position
ta: இடம்

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: About
ta: பற்றி

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று
