MakeUp Bootstrap (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: None
ta: இல்லை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
