Manager (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Help
ta: உதவி

en: Add
ta: சேர்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Promoted
ta: மேம்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து
