Mandrill (7.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: link
vi: liên kết

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Input format
vi: Định dạng nhập vào

en: State
vi: Bang

en: Clicks
vi: Nhấn

en: From name
vi: Tên người gửi

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp
