Mandrill (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Date
ta: திகதி

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்
