Mandrill Inbound API (7.x-2.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Update
fil: Gawing bago

en: Created
fil: Inilikha
