Mandrill Inbound API (7.x-2.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Route
ta: வழி
