Mandrill Inbound API (7.x-2.0-alpha3) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం
