Manifest user lists (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Add
ta: சேர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், underscore'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.

en: Delete IP address
ta: IP முகவரியை நீக்கு
