Manifest user lists (7.x-1.3) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Other
cy: Arall

en: role
cy: swyddogaeth

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
cy: Mae'n rhaid i'r enw peirianr ddarllenadwy ddim ond cynnwys llythrennau bach, rhifau, ac thanlinellu.
