Manifest user lists (7.x-1.4) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Other
te: ఇతర

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు

en: role
te: పాత్ర
